मिस.इंडिया करिता बौद्ध वर्षा डोंगरेची निवड

वर्षा डोंगरे, एक 24 वर्षीय मूकबधीर मुलगी जी एका गरीब आणि बौद्ध कुटुंबात वाढली, त्याची मिस इंडिया किताबसाठी निवड झाली आहे. वर्षा डोंगरे यांनी संपूर्ण भारतातील अनेक स्पर्धांमध्ये हा राष्ट्रीय किताब आणि सन्मान मिळवून इंदूरचे गौरव केले आहे. त्याची आई सुद्धा मुकबधिर आहे पण आम्ही नेहमीच वर्षाला तिचे ध्येय साध्य करण्यासाठी प्रोत्साहित केले आणि तिचे पोटाला चिमटा घेऊन तिला सर्व प्रशिक्षण सुविधा दिल्या. वर्षा ने तिच्या लहानपणी वडिलांना गमावले. असे असूनही, मिस इंडिया होण्याचे तिचे स्वतःचे ध्येय ठरवून ती अनेक अडचणींवर मात करत पुढे गेली. आणि शेवटी आपले ध्येय गाठले. इंदूरचे जिल्हाधिकारी मनीष सिंह यांनी त्यांना त्यांच्या कार्यालयात बोलावून त्यांचे स्वागत केले आणि सरकारच्या वतीने त्यांना मदत करण्याचे आश्वासन दिले.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Open chat
1
जय भीम, मी आपली काय सहाय्यता करू शकतो?
Scan the code
जय भीम,
मी आपली काय सहाय्यता करू शकतो?